![โครงการออกแบบอัตลักษณ์เพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวเมืองรองในจังหวัดภาคเหนือ 1 419846543 740906984754283 216992247520402517 n 1](https://ocacartfund.go.th/wp-content/uploads/2024/02/419846543_740906984754283_216992247520402517_n-1-724x1024.jpg)
ขอเชิญร่วมกิจกรรมภายใต้โครงการออกแบบอัตลักษณ์เพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวเมืองรองในจังหวัดภาคเหนือ โดยนายอาวิน อินทรังษี สมาชิกกลุ่มเซียมไล้ ผู้ได้รับการส่งเสริมจากกองทุนฯ ประจำปี 2567
ขอเชิญนักออกแบบกราฟิกจิตอาสาร่วมกิจกรรมอบรมการสร้างสรรค์คลิปอาร์ตและลงพื้นที่เก็บข้อมูลเพื่อสร้างงานออกแบบอัตลักษณ์น่าน โดย ไพโรจน์ ธีระประภา จักรพันธ์ สุวรรณพาณิชย์ และ รศ.อาวิน อินทรังษี เสาร์ที่ 20 และอาทิตย์ที่ 21 มกราคม 2567 ณ หออัตลักษณ์นครน่าน
ลงทะเบียนร่วมกิจกรรมโดยไม่มีค่าใช้จ่ายได้ที่นี่ https://forms.gle/YG35HJb2TFcxLVu38
*หมายเหตุ ผู้เข้าร่วมกิจกรรมจะต้องสามารถใช้โปรแกรม Adobe Photoshop และ Illustrator ได้ โดยในวันร่วมกิจกรรมจะต้องนำกล้องถ่ายภาพหรือโทรศัพท์มือถือที่ถ่ายภาพไปด้วย
———————————————————
┏━•❃°•°❀°•°❃•━┓
#โครงการที่ได้รับการส่งเสริมจากกองทุนส่งเสริมศิลปะร่วมสมัย
┗━•❃°•°❀°•°❃•━┛