![นิทรรศการโครงการออกแบบอัตลักษณ์เพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวเมืองรองในจังหวัดภาคเหนือ 1 434162087 778861037625544 1734989078251179121 n](https://ocacartfund.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434162087_778861037625544_1734989078251179121_n-724x1024.jpg)
เมษานี้ เตรียมพบกับนิทรรศการโครงการออกแบบอัตลักษณ์เพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวเมืองรองในจังหวัดภาคเหนือ ระหว่างวันที่ 5-30 เมษายน 2567 ณ หออัตลักษณ์นครน่าน อ.เมือง จ.น่าน เวลา 9:00-16:00 น. เว้นวันพุธและวันนักขัตฤกษ์
รับผิดชอบโครงการโดย รองศาสตราจารย์อาวิน อินทรังษี ไพโรจน์ ธีระประภา จักรพันธ์ สุวรรณพาณิชย์ และ รองศาสตราจารย์อินทิรา นาควัชระ
แผนที่การเดินทาง https://maps.app.goo.gl/QfbMHSTKA5iFuU7r9
┏━•❃°•°❀°•°❃•━┓
#โครงการที่ได้รับการส่งเสริมจากกองทุนส่งเสริมศิลปะร่วมสมัย
┗━•❃°•°❀°•°❃•━┛